+ Trả lời Chủ đề
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 48 của 48

Chủ đề: [Hướng dẫn] Cách up lev cực nhanh trong vlcm 2...!

Senior Member
    Thanks
    4
    Trích dẫn Gửi bởi SauVoBen Xem bài viết
    Mấy ngày trước mình mày mò được cái cách này, trong vòng 4 ngày mình up lev từ 62 lên 71. Đây kg phải là phần mềm hay lỗi game gì, mà chỉ là ứng dụng nhỏ thôi, mình nghĩ Admin cũng không cấm đoán gì, vì đến KNB còn tặng free mà.. .. Do mình chơi cũng chỉ là giết thời gian nên mình sẽ chỉ cho các bạn cách up lev của mình.. (Chỉ xong dễ mất top quá ) )... Mình mong khi các bạn lên cấp nhanh rồi, thì cũng nên tôn trọng các người chơi đứng top ở thời gian trước vì họ cũng mất công và nếu như các bạn kg đọc bài này thì cũng như vậy thôi.. . Thanks..
    Và Không để các bạn chờ lâu.. trước tiên mình phải có dụng cụ của mình đã
    Bản auto click 2.2 hoặc xịn hơn
    dowload ở đây http://sinhvienit.net/@forum/threads...uto-click-2-2/
    Và vào đây để biết được các thao tác với auto click để làm quen... phải quen thì mới có thể làm được...
    http://blog.tamtay.vn/entry/view/684389
    Theo mình thì các bạn nên làm 1 set full vũ lực + ngoại crit 10 tinh đame to thì bem mới nhanh được chứ ...
    OK/// bắt đầu set nào!
    Bước 1:

Bước 2:

Bước 3:

Bước 4:

Tiếp theo này:

Cái bức cuối mình nói qua tí, quên kg add text... Các bạn có thể chỉ chuột vào ô skill để lấy thời gian chờ ( như khi các bạn di chuyển ). vì thời gian đánh boss và quái, trung bình từ 20~30s, nếu bạn để delay 2s như mình, thì nên cho 10~15 record vào ô skill... cái này cũng có lợi khi đánh boss chuyển qua skill bắn 50 cho khỏe... rồi tiếp tục làm lại từ chỗ bật map... đến lúc thoát pb cũng vậy thôi..
    Video hướng dẫnhttp://www.youtube.com/watch?v=upRO5...ature=youtu.be
    Video quay do mạng chậm nên giật các bác thông cảm.. các bước thì như vậy thôi, làm tiếp với các bãi quái sau nhé
    Cái này có lợi là đỡ mệt mà up lev nhanh, cũng như các bạn treo máy, nhưng tác hại là khi cắm thì kg làm được gì ^^!
    Khi nào bạn muốn tạm dừng để làm gì đó thì f3, rồi khi nào bận công việc thì f3 treo đó tự nó đánh. Làm mấy lần sẽ quen thôi. Và cái này tùy theo khả năng sáng tạo của các bạn để đi các pb khác nhé, mình chỉ hướng dẫn cách làm thôi .
    Chúc các bạn chơi vui vẻ!!
    Nếu bài này có vi phạm điều gì trong game thì mong admin bỏ qua cho em nhé nhưng em nghĩ đây chỉ có thế này thì mới đi hết 999 lượt pb/ ngày thôi ^^!
    thế này mà kêu nhanh ak
    box4 free
    DoVanTu sever s3vlcm
    chúc những ai thank bài viết của mình sẽ có 1 tuần đầy may mắn và tràn ngập niềm vui

Senior Member
    Thanks
    27
    Trích dẫn Gửi bởi dovantutn Xem bài viết
    thế này mà kêu nhanh ak
    nhanh quá còn gì ) mình hướng dẫn cho trong 2 tiếng lên 115 thì chả thấy ai nói gì còn 2 ngày thì ý kiến tìa lia
    <<<<阮薪资 S3 VLCMII >>>> ♫♫ ๖ۣۜChơi ๖ۣۜGame ۩ ๖ۣۜVui ๖ۣۜVẻ ♫♫

Senior Member
    Thanks
    4
    Trích dẫn Gửi bởi LuongNguyen Xem bài viết
    nhanh quá còn gì ) mình hướng dẫn cho trong 2 tiếng lên 115 thì chả thấy ai nói gì còn 2 ngày thì ý kiến tìa lia
    thế mới tài
    box4 free
    DoVanTu sever s3vlcm
    chúc những ai thank bài viết của mình sẽ có 1 tuần đầy may mắn và tràn ngập niềm vui

Member
    Thanks
    0
    SauVoBen...sao mình recond rùi mà nó ko ra vòng tròn đỏ...ra 4 cái mũi tên ch** vào nhau

5. The Following User Says Thank You to xacchetgk12 For This Useful Post:

bissieu (10-07-2013)

Newbie
    Thanks
    2
    cho em hoi, cai' vat pham doi qua` free la` gi` vay?

Newbie
    Thanks
    0
    Toàn tập săn trâu + mở khóa box:
    Tổng hợp bài viết của bạn Hùng Vương và nhiều ý kiến + kinh nghiêm of mình
    Cách fram trâu: PB bảo thạch: đơn giản lắm > bạn kéo toàn bộ boss về hướng 9 giờ của bản đồ hay gần tọa độ 26.33 đánh chết boss và nhặt hết đồ thật nhanh. các bạn lưu ý nhặt hết đồ rồi vẫn cứ nhặt bằng phím space vì trâu ẩn trong đất chứ ko pải trong đống đồ rớt ra nhé!
    cách mở khóa box như sau
    cần 1 box ko khóa và bao nhiu box khóa tùy ý 1000 cái cũng mở dc trong vài thao tac đơn giản
    bạn có 2 rương: rương trong và rương ngoài
    đầu tiên đạt box khóa vào rương trong ( bằng cách lấy 1 món đồ gì cũng đc kéo đè lên box ko khóa ở rương ngoài > box khóa đã vào trong)
    sau đó lấy box khóa mới đặt vào rương trong kéo ra rương ngoài đè lên 1box ko khóa >>> toàn bộ box được mở khóa!!
    >> các bạn có thể tạo ac mới để đổi 5 trâu ra 10 box và mở khóa theo cách trên> tha hồ up đồ nhé!
    Thân !!!

Senior Member
    Thanks
    4
    Trích dẫn Gửi bởi salesvnno99 Xem bài viết
    Cách fram trâu: PB bảo thạch: đơn giản lắm > bạn kéo toàn bộ boss về hướng 9 giờ của bản đồ hay gần tọa độ 26.33 đánh chết boss và nhặt hết đồ thật nhanh. các bạn lưu ý nhặt hết đồ rồi vẫn cứ nhặt bằng phím space vì trâu ẩn trong đất chứ ko pải trong đống đồ rớt ra nhé!
    cách mở khóa box như sau
    cần 1 box ko khóa và bao nhiu box khóa tùy ý 1000 cái cũng mở dc trong vài thao tac đơn giản
    đầu tiên đạt box khóa vào rương trong ( bằng cách lấy 1 món đồ gì cũng đc kéo đè lên box ko khóa ở rương ngoài > box khóa đã vào trong)
    sau đó lấy box khóa mới đặt vào rương trong kéo ra rương ngoài đè lên 1box ko khóa >>> toàn bộ box được mở khóa!!
    >> các bạn có thể tạo ac mới để đổi 5 trâu ra 10 box và mở khóa theo cách trên> tha hồ up đồ nhé!
    Thân !!!
    chuẩn like
    box4 free
    DoVanTu sever s3vlcm

Newbie
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi salesvnno99 Xem bài viết
    cách mở khóa box như sau
    Thân !!!
    Mới tạo thử sao ko thấy trâu ta @@

+ Trả lời Chủ đề
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [VLCM II] Thông báo về lỗi bug mảnh ghép Box4game trong game VLCM II
    Bởi James trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 151
    Bài viết cuối: 15-05-2014, 09:56 AM
  2. Vì sao game vlcm II lại nhanh nhàm chán như vậy!!!!
    Bởi aloneagain009 trong diễn đàn Góp Ý - Xây Dựng
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 29-06-2013, 09:29 PM
  3. Cách tăng level gia tướng cực nhanh trong vlcm 2
    Bởi tatata trong diễn đàn Góp Ý - Xây Dựng
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-06-2013, 04:36 PM
  4. G.M vlcm vao day nhanh !!!
    Bởi SuperDeath trong diễn đàn Góp Ý - Xây Dựng
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-06-2013, 02:44 PM
  5. hướng dẫn các bạn lên lv nhanh game VLCM II